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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MEATABA WA UJENTI

Mhkataba huu timesainiwa leo tarche Mgt - (S LR oy
KATI YA
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H‘“«&“Hh 1 ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
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HIVYo BASI, PANDE LOTE
1. GHARAMA YA UFUND|
::??Mt}a kwa gharama ya Shilingi za Tanzania i' &mlﬁw EC | Fundi
alanya kazi yaﬁf{l_ﬂiﬂlt ‘('@i{N' | (Mdwa masharti yaliyo katika Mkataba huu,
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi"”
2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna 1fuatayu.
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi,

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe... 20 . mwezi .C%.. 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapa Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote Wu
Zitasaini.
(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku...2.S.....toka tarehe ya makabidhiano ya
kazi hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko _ya._uj&n;i yﬂjmm na Mwa ;
ya ukamilishaji wa ujenzi inaweza kuha;di_;j i




SAINIWA  NA KUWE
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